Kinh nghiệm học với gia sư tiếng Anh tại nhà

Thảo luận trong 'Các địa chỉ học tiếng Anh' bắt đầu bởi donglee, 14/6/17.

1. donglee

donglee New Member

Ngôn ngữ Anh đang trở thành một tiêu chuẩn không thể thiếu của các nhà tuyển dụng cũng như trong giao tiếp với các đối tác nước ngoài trong thời kỳ hội nhập với quốc tế. Theo thống kê cho thấy, sinh viên có ngoại ngữ là tiếng Anh có cơ hội tìm được việc làm lớn hơn 60 - 70 % so với sinh viên không có. Ngay cả khi các bạn còn ngồi trên ghế nhà trường, Tiếng Anh cũng giúp chúng ta có cơ hội đi du học, tiếp thu được nhiều nguồn kiến thức qua những tài liệu bằng tiếng Anh, nền văn hóa của thế giới và mở rộng được mối quan hệ với người nước ngoài. Có rất nhiều phương pháp để các bạn tiếp cận với tiếng Anh và theo kinh nghiệm mà mình đã từng học với gia sư dạy kèm tiếng Anh thì đây là một trong những phương pháp mang lại hiệu quả rất cao. Dù các bạn là học sinh, sinh viên hay những người đang đi làm cũng có thể chủ động sắp xếp thời gian học. Các bạn nên chọn cho mình trung tâm anh ngữ uy tín có cung cấp đội ngũ gia sư chuyên nghiệp để đăng ký học. Để các bạn có thêm thông tin chi tiết về trung tâm uy tín mình từng biết và trải nghiệm mình xin chia sẽ địa chỉ sau : https://efc.edu.vn/day-kem-tieng-anh-tai-tphcm . Chúc các bạn học tiếng Anh thành công