Tivi Sony 55X8500D sức quyến rũ khó cưỡng

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi su122, 3/11/17.

1. su122

su122 New Member

Nếu những chiếc tivi khác làm bạn phải đắn đo thì với tivi Sony 55X8500D, bạn sẽ bị thu hút ngay lần đầu.Tuy đây chưa phải là sản phẩm tốt nhất của dòng tivi Sony nhưng những gì mà nó mang lại thật sự rất đáng giá. Vẻ ngoài nhỏ gọn và thanh lịch là một điểm nhấn không thể bỏ qua. Thiết kế mỏng và gọn nhẹ, chỉ có độ dày 11.2 mm cùng kích thước màn hình 55 inch, đây không chỉ là một chiếc tivi thông thường mà còn được ví như một tác phẩm nghệ thuật. Đỉnh cao của tiết kiệm diện tích là đây. Hình dáng bóng mượt cùng những đường nét vô cùng tinh tế của chiếc tivi sẽ làm cho bất cứ ai cũng bị thuyết phục bởi vẻ ngoài bóng bẩy mà không kém phần quyến rũ của nó.

Nhưng nếu chỉ có vậy thì đây không phải là sản phẩm đáng chú ý. Đáng chú ý hơn nữa vẫn là tivi Sony những ưu thế vượt trội về hình ảnh và âm thanh mà nó có thể làm cho bạn phải kinh ngạc. Đầu tiên là việc tích hợp bộ giải mã truyền hình kỹ thuật số DVB-T2 ngay trong sản phẩm sẽ cho chất lượng thu phát sóng vô cùng ổn định và đảm bảo tính liên tục của việc phát sóng hình ảnh trên màn hình. Ngay cả trong những diều kiện không tốt, bạn vẫn sẽ được theo dõ những chương trình mà mình yêu thích mà không bị gián đoạn.

Chất lượng hình ảnh tivi Sony 4K HDR sẽ được đảm bảo ở mức cao nhất với độ phân giải 4K với công nghệ hình ảnh HDR mới nhất 2016 mà Sony đã tăng cường cho sản phẩm của mình. Tivi Sony 55X8500D sẽ mang đến những hình ảnh có độ chi tiết và sắc nét tới mức bạn có thể tưởng như mình đang trong một khung cảnh nào đó của chính chương trình mà bạn đang theo dõi. Công nghệ quét màn hình MotionflowXR 200 Hz sẽ hạn chế tối đa hiện tượng mờ nhòe hay không rõ nét vẫn thường hay xuất hiện với những ai ưa thích các pha hành động hay những chương trình thể thao. Từng phần riêng biệt của hình ảnh sẽ được phân tích và nâng cấp theo hướng hiện đại nhất của dòng tivi Sony. Bất kể nội dung bạn đang xem là gì, những hình ảnh thật nhất sẽ được đem tới cho bạn với độ phân giải gấp 4 lần tivi Full HD thông thường.

Tivi Sony 55X8500D còn có chức năng One-Flick Entertainment giúp bạn giải trí trên từng ngón tay. Chỉ với những cú nhấp, cả một thế giới giải trí sẽ mở ra trước mắt bạn. Sự tiện lợi trong công nghệ sẽ đem lại sự thoải mái tối ưu cho người dùng.Ngoài ra, công nghệ âm thanh Live Football Mode sẽ là cầu nối giữa bạn với những trận bóng đá hấp dẫn mà bạn không thể theo dõi trực tiếp. Âm thanh trung thực nhất từ mái vòm sân vận động sẽ được truyền trực tiếp đến đôi tai của bạn với độ chi tiết hoàn hảo nhất. Bạn sẽ thỏa đam mê của mình mà không cần phải đi khỏi ngôi nhà của mình.