Cần tìm trung tâm học tiếng anh uy tín tại hà nội

Thảo luận trong 'Các địa chỉ học tiếng Anh' bắt đầu bởi dohao1994, 18/1/16.

1. dohao1994

dohao1994 New Member

Em vừa mới ra trường và đang tìm việc làm, muốn đầu tư học thêm tiếng Anh để công việc hiệu quả hơn. Trước đây em cũng học thêm tiếng anh ở mấy trung tâm nhưng không thấy nâng cao được mấy. Mục tiêu bây giờ của e là giao tiếp khá (ít nhất là nói được hội thoại thông thường) . Em đang định đi học khóa ở JOLO- Nguyễn Thị Định vì gần nhà nhưng chưa học thử nên không biết thế nào? Ai học ở đó rồi cho e chút ý kiến ah .
    Em xin cảm ơn ạ!!!!!!

2. Nana_sakura

Nana_sakura New Member

Hiện mình đã học hết 1 khóa Beginner của cô Myra tại JOLO - Nguyễn Thị Định ,vì Tiếng Anh của mình chỉ từ đầu nhưng sau khoá học này mình thấy tiếp thu được khá tốt ,hơn nữa cô Myra rất nhiệt tình tâm huyết, lớp học cũng ít người học nên thoải mái trao đổi . Mình đăng ký học khoá tiếp theo và được đảm bảo đầu ra là 6.0. Theo mình được biết trung tâm còn có nhiều khoá học dành cho các trình độ khác nhau, và có lịch test đầu vào , tư vấn cho các bạn nữa. bạn có thể tham khảo thêm nhé

3. dohao1994

dohao1994 New Member

thank bn nh :) mình sẽ đi test thử xem trình độ của mình thế nào rùi tham khảo thêm ah

4. thinhtvdhtm

thinhtvdhtm New Member

Minh nghĩ bạn nên chọn hình thưc gia sư, bạn có thể truy cập vào địa chỉ sau để biết thông tin. Gia sư là du học sinh Úc, giáo viên dạy IELTS, và Tiếng Anh cho người đi làm ở trung tâm Aroma.
    http://giasuspeakingielts.weebly.com